Máy rửa xe Lutian LT210G-1600
  • Model: LT210G-1600
  • Tiêu Chuẩn:
  • Hãng Sản Xuất:
  • Bảo Hành: 12
  • Tình Trạng: Còn hàng
  • Lượt Xem: 1434
  • Máy rửa xe Lutian có công suất 1.600W, áp lực tối đa 110 bar, có khả năng tự hút nước mà không cần mồi giúp bạn rửa xe nhanh hơn và đơn giản hơn, cho bạn cảm giác thoải mái mỗi khi sử dụng.
Giá bán: 2,155,000đ
HỖ TRỢ
Hỗ trợ kỹ thuật: 028.6683 7299
Hotline bán hàng:  0906 919 006
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h30, T2 đến T7
(Chủ nhật vui lòng gọi điện trước khi đến)
Địa chỉ OSHIMA Việt Nam Office: 98 Đường 5A, P. Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
Điện thoại OSHIMA Việt Nam Tel: 028 3973 7777  0989 42 9798
Xem bản đồ đường đi
Điện thoại OSHIMA Việt Nam Tel: 028 3606 0006  0988 39 7733
Xem bản đồ đường đi
Giới thiệu về Máy rửa xe Lutian LT210G-1600
Máy rửa xe áp lực cao Lutian LT210G-1600 có áp lực phun tối đa 110 bar cho khả năng xịt rửa xe sạch sẽ, nhanh chóng
Máy rửa xe có bình phun xà phòng
Lutian LT210G-1600 thiết kế có quai xách tiện cho việc di chuyển
Trên thân máy có nhiều khe tản nhiệt cho động cơ
Mô tơ từ quấn lõi dây đồng giúp máy rửa xe làm việc bền bỉ hơn, rửa xe hiệu quả hơn.
Mô tơ từ bền bỉ, vận hành êm ái
Các phụ kiện của máy rửa xe
Đầu phun linh hoạt chỉnh tia nước dễ dàng
Thông số kỹ thuật của Máy rửa xe Lutian LT210G-1600
Mô tơ: Mô tơ từ (Cảm ứng)
Chiều dài dây nguồn điện: 6m
Áp lực phun: Làm việc (80 bar)
Chiều dài dây phun áp lực: 8m
Công suất: 1.600W
Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz
Tốc độ: 2800 vòng/phút
Áp lực: Tối đa (110 bar)
Độ ồn: 85dB
Lưu lượng nước: 390 lít/giờ
Nhiệt độ nước cấp: 50 độ C
Kích thước sản phẩm: 330mm x 140mm x 250mm
Kích thước bao bì: 385mm x 265mm x 275mm